![](https://www.sd.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/ศิษย์เก่าสัมพันธ์-2.jpg)
ขอเเสดงความยินดีกับศิษย์เก่าคณะศิลปกรรมศาสตร์
มีนาคม 7, 2023![](https://www.sd.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/icon-Banner-09-1024x683-1.jpg)
ประกาศมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดดอกไม้ตกแต่งสถานที่ จำนวน ๑ งาน (กพน.) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
มีนาคม 20, 2023ภาพกิจกรรมการเข้ารับการฝึกภาคสนาม นศท.ชั้นปีที่ 3-5 ชาย,หญิง ประจำปีการศึกษา 2565
ตามที่ ศูนย์การนักศึกษาวิชาทหาร ได้กำหนดให้นักศึกษาวิชาทหารของมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ชั้นปีที่ 3-5 ชาย,หญิง เข้ารับการฝึกภาคสนามนักศึกษาวิชาทหาร ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ค่ายฝึกนักศึกษาวิชาทหาร (เขาชนไก่) ตำบลลาดหญ้า อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี ระหว่างวันที่ 13-15 มกราคม 2566 และระหว่างวันที่ 16 กุมภาพันธ์ ถึงวันที่ 5 มีนาคม 2566 โดยมีนักศึกษาวิชาทหารที่เข้ารับการฝึกภาคสนาม รวมจำนวนทั้งสิ้น 198 นาย บัดนี้การเข้ารับการฝึกภาคสนามได้เสร็จสิ้นลงแล้ว มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ขอขอบคุณศูนย์การนักศึกษาวิชาทหาร กองอำนวยการฝึกภาคสนามและคณะครูฝึกทุกท่านที่ฝึกสอน อบรมและดูแลนศท.ทุกนายตลอดห้วงการฝึกภาคสนามจนสำเร็จลุล่วงด้วยดี มหาวิทยาลัยฯ จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ภาพวันที่ 13 มีนาคม 2566
ถ่ายภาพ : ฝ่ายสวัสดิการนักศึกษา กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี