![](https://www.sd.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/H2-5.jpg)
ภาพกิจกรรมการตรวจสุขภาพนักศึกษาชั้นปีที่ 2-5 ประจำปีการศึกษา 2566
สิงหาคม 16, 2023![](https://www.sd.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/SD20230821-0007-scaled.jpg)
โครงการพัฒนางาน จัดการกระบวนงานด้วยระบบ Kaizen และ Lean
สิงหาคม 25, 2023ฝ่ายเเนะเเนวและศิษย์เก่าสัมพันธ์ กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เข้าร่วมกิจกรรม นิทรรศการเปิดบ้านวิชาการ เพื่อแนะแนวทางในการเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ให้แก่นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่6 แนะแนวศึกษาต่อในครั้งนี้ คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ คณะศิลปศาสตร์ โดยมีจำนวนนักเรียน 200 คน เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ โดมเอนกประสงค์ โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 3 อำเภอด้านช้าง จังหวัดสุพรรณบุรี 18 สิงหาคม 2566