![](https://www.sd.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/นายคณากร-คงประธีป--150x150.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนายคณากร คงประธีป ศิษย์เก่าครุศาสตร์อุตสาหกรรม
มีนาคม 25, 2024![](https://www.sd.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/สิทธิประโยชน์-ของศิษย์เก่า-150x150.jpg)
สิทธิประโยชน์ ของศิษย์เก่า
เมษายน 2, 2024นักศึกษาชายที่เกิดปี พ.ศ.2546 (เฉพาะนักศึกษาเข้าใหม่) ประจำปีการศึกษา 2567 ซึ่งเป็นผู้ที่อยู่ระหว่างการสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี อยู่ในระหว่างการรอฟังผลการสอบ และจะต้องไปเข้ารับการตรวจเลือกฯ ช่วงเดือนเมษายน 2567 หากผลปรากฎ “จับได้สลากแดง” ให้นักศึกษารีบดำเนินการทันทีที่ทราบผลการตรวจเลือก
คลิกดูรายละเอียดเพิ่มเติม